Chơn Thành, công bố Quyết định biệt phái cán bộ
10/06/2024
Lượt xem: 581
Sáng 10-6-2024, Thị uỷ Chơn Thành, tỉnh Bình Phước tổ chức công bố Quyết định của Ban Thường vụ Thị ủy về công tác cán bộ. Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh uỷ, Bí thư Thị uỷ Lê Hoàng Lâm chủ trì hội nghị.
Đồng chí Lê Hoàng Lâm - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thị ủy Chơn Thành chủ trì hội nghị.
Theo đó, Ban Thường vụ Thị ủy Chơn Thành đã ra quyết định biệt phái đồng chí Võ Thị Thương Nam, Thị ủy viên, Phó trưởng Ban Dân vận Thị ủy đến nhận công tác tại Đảng ủy xã Quang Minh, chỉ định tham gia Ban chấp hành, Ban Thường vụ, giao quyền Bí thư Đảng ủy xã Quang Minh, nhiệm kỳ 2020-2025; thời gian từ ngày 10/6/2024 đến ngày 31/12/2024.
Đồng chí Lê Hoàng Lâm - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thi Thị ủy, đồng chí Nguyễn Văn Hưng - Ủy viên Ban Thường vụ Thị ủy, Phó Chủ tịch HĐND thị xã
trao quyết định và tặng hoa chúc mừng đồng chí Võ Thị Thương Nam nhận nhiệm vụ mới
Phát biểu tại buổi Lễ, Đồng chí Lê Hoàng Lâm, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thị ủy chúc mừng đồng chí Võ Thị Thương Nam được biệt phái lần này, mong muốn đồng chí Võ Thị Thương Nam trên cương vị và nhiệm vụ mới nhanh chóng bắt nhịp với công việc và không ngừng học tập kinh nghiệm, tu dưỡng rèn luyện đạo đức, phát huy tốt tinh thần đoàn kết nội bộ, nỗ lực phấn đấu, vượt qua khó khăn, hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao. Cấp ủy, chính quyền địa phương, phát huy tinh thần đoàn kết tập thể và hỗ trợ, tạo điều kiện cho đồng chí Võ Thị Thương Nam hoàn thành tốt nhiệm vụ, qua đó giúp xã nhà ngày càng phát triển.
Trần Thị Lệ Hằng - Phòng Nội vụ thị xã Chơn Thành